సోషల్ మీడియాని టార్గెట్ చేస్తున్న ఫాన్స్

కేరళ ఆడియన్స్…..తమ సూపర్ స్టార్ మోహన్ లాన్ ని అద్బుతంగా చూపించినందుకు ఎన్టీఆర్ ని కొరటాల శివని వేయినోళ్ళ మెచ్చుకుంటున్న అక్కడి ప్రేక్షకులు అదే సమయంలో కొంతకాలం క్రితం వచ్చిన విజయ్ జిల్లా సినిమాని తిడుతున్నారు కూడా.social-media-ni-target-chesthunna-fans

ఆ సినిమాలోను కీలకపాత్ర చేసిన మోహన్ లాల్ ని ఎక్కువశాతం చూపించకుండా కేవలం నెగటివ్ షేడ్స్ ఉన్న పాత్రగా డిసైన్ చేసి క్లైమాక్స్ లోనే మంచిగా మారేలా చేశారు. కానీ తమిళ్ లో చాలాకాలం తరువాత మోహన్ లాల్ చేయడంతో నచ్చకపోయినా అప్పుడు పెద్దగా విమర్శలు చేయలేదు మోహన్ లాల్ అభిమానులు.

కానీ రీసెంట్ గా రిలీజ్ అయిన జనతాగ్యారేజ్ ని చూసి అందులో మోహన్ లాల్ పాత్ర విపరీతంగా నచ్చిన కేరళ ఆడియన్స్ విజయ్ ని తిడుతున్నారట. సోషల్ మీడియాలో ఒక ఇండస్ట్రీ సూపర్ స్టార్ ని చూపించే విధానం ఇది అంటూ విజయ్ ని ఆ సినిమా దర్శకున్ని తిడుతూనే కొరటాల శివ మరియు ఎన్టీఆర్ లను మెచ్చుకుంటున్నారు.

About siteadmin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

error: Content is protected !!