ఎన్టీఆర్ సినిమాలో రీమేక్ చేస్తే ఫ్లోప్ అంట

టాలీవుడ్ తలైవా యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ ఇప్పటివరకు టోటల్ గా 26 సినిమాల్లో నటించాడు, అందులో కొన్ని హిట్లు కొన్ని ఫ్లాఫ్స్ ఉన్నాయి, సినిమాల పరంగా రిజల్ట్ ఎలా ఉన్నా ఒక నటుడి నటన పరంగా ఎన్టీఆర్ కి ఎప్పుడూ నూటికి నూరు మార్కులు కచ్చితంగా పడ్డాయి. అందుకే హిట్స్ కి ఫ్లాఫ్స్ కి అతీతంగా కెరీర్ ని దిగ్విజయంగా కొనసాగించగలుగుతున్నాడు.ntr-cinemalo-remik-chesthe-flop-anta

సౌత్ లో ఈ మధ్య రీమేక్ ల ట్రెండ్ నడుస్తున్న విషయం తెలిసిందే, ఇండస్ట్రీ ఏదైనా మరో భాషలో హిట్ అయిన సినిమాను వాళ్ళ భాషలో రీమేక్ చేసి హిట్లు కొట్టాలని అందరూ భావిస్తున్నారు. కాగా మిగతా తెలుగు హీరోల సినిమాలు అన్ని భాషల్లో రీమేక్ అవుతున్నా ఎన్టీఆర్ సినిమాల విషయానికి వస్తే ఈ రీమేక్ లు తక్కువే అని చెప్పాలి.

ఎందుకంటే ఎన్టీఆర్ ఎంచుకునే కథలు అందులోని పెర్ఫార్మెన్స్ రాబట్టడం చాలా కష్ట౦ అంటున్నారు విశ్లేషకులు. ఎన్టీఆర్ ఫ్లాఫ్ సినిమాలు పక్కకు పెడితే సూపర్ హిట్ అయిన సింహాద్రి సినిమా తమిళ్ లో రీమేక్ అయ్యి అట్టర్ ఫ్లాఫ్ అయింది, అలాగే కన్నడలోనూ రీమేక్ అయ్యి అక్కడ కూడా డిసాస్టర్ అయింది.

ఇదంతా అక్కడ హీరోలు ఎన్టీఆర్ రేంజ్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఇవ్వలేకపోవడం వలన జరిగిన పొరపాటు అని చెబుతున్నారు. ఇక ఇప్పుడు ఎన్టీఆర్ నటించిన జనతాగ్యారేజ్ రీమేక్ తమిళ్ లో విజయ్ చేయబోతున్నాడు అనే వార్తలు వస్తున్న నేపధ్యంలో కోలివుడ్ లో ఓ వార్తా ప్రచారంలోకి వచ్చింది.

ఆ వార్తా ప్రకారం విజయ్ కి జనతాగ్యారేజ్ విపరీతంగా నచ్చినా ఆ సినిమాను రీమేక్ చేయను అని చెబుతున్నాడట. ఎన్టీఆర్ సినిమాలు రీమేక్ చేయడం కష్టం కేవలం చూసి ఎంజాయ్ చేయాలి అంతే అంటూ కూల్ గా సమాదానం చెప్పి షాక్ ఇచ్చాడట.

2,115 total views, 1 views today

About siteadmin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

error: Content is protected !!