2018,2019 ఇయర్ లో ఎన్టీఆర్,రాజమౌళి సినిమా పట్టాలెక్కే అవకాశం ఉంది

యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ కెరీర్లో మరిచిపోలేని హిట్స్ ఇచ్చాడు రాజమౌళి. ఒక రకంగా ఎన్టీఆర్ ను మాస్ హీరోగా మార్చిన ఘనత జక్కన్నకే దక్కుతుందని చెప్పాలి. స్టూడెంట్ నెంబర్ 1, సింహాద్రి, యమదొంగ సినిమాలతో ఎన్టీఆర్  కెరీర్లో గుర్తుండిపోయే మూడు బ్లాక్ బస్టర్స్ హిట్స్ తీశాడు. వ్యక్తిగతంగా కూడా ఇద్దరికీ మధ్య చాలా స్నేహం ఉంది. year-lo-ntr-rajamoli-cinema-pattalekke-avakasham-undi

అంతే కాక తన ప్రతీ మూడు సినిమాల్లో ఒక సినిమా ఎన్టీఆర్ తో ఉంటుందని రాజమౌళి గతంలో ప్రకటించాడు. అలా అన్న ప్రకారమే ఇన్నాళ్లూ మూడు సినిమాలకు ఒక సినిమా తారక్ తో చేసుకుంటూ వచ్చాడు. కానీ బాహుబలి మొదలైన తర్వాతి నుంచి మాత్రం తన టైమంతా ఈ భారీ సినిమాకే కేటాయించేస్తూ మూడేళ్లు గడిపేయాల్సి వచ్చింది. మరోవైపు ఎన్టీఆర్ కూడా రాజమౌళితో తన సినిమా ఎప్పుడు మొదలవుతుందా అన్న ఆశతో ఎదురుచూస్తున్నాడు.

ఈ విషయాన్ని తానే స్వయంగా చాలా ఫంక్షన్లలో ప్రస్తావించాడు కూడా. ఇప్పుడున్న పరిస్థితుల బట్టి చూస్తే మాత్రం, ఎన్టీఆర్ ఆశ ఇప్పట్లో నెరవేరేలా కనిపించటం లేదు. బాహుబలి పూర్తవ్వగానే జక్కన్న ఒక చిన్న బడ్జెట్ సినిమా తీయబోతున్నాడట. అది పూర్తైన తర్వాత అప్పటి పరిస్థితులు అనుకూలిస్తే తప్ప, ఎన్టీఆర్ తో సినిమా లేనట్టే అంటున్నాయి సినీ వర్గాలు. ఎందుకంటే, రాజమౌళి చేతిలో పడటం కోసం చాలామంది హీరోలు ఎదురుచూస్తున్నారు.

యంగ్ హీరోల కోసం చాలా కథలు కూడా రాజమౌళి దగ్గర సిద్ధంగా ఉన్నాయి. మరి ఇంత డిమాండ్ లో జక్కన్న ఎన్టీఆర్ కు టైమ్ కేటాయిస్తాడా అన్నది అనుమానంగా మారింది. ఒకవేళ వీళ్లిద్దరి ప్రాజెక్ట్ ఓకే అయితే మాత్రం,2018,2019 సంవత్సరాలోగరుడ ప్రాజెక్ట్ లేదా మహాభారతం సినిమా పట్టాలెక్కే అవకాశం ఉంది.   

1,396 total views, 1 views today

About siteadmin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

error: Content is protected !!