3 డేస్ లోనే జనతగ్యారేజ్ రికార్డ్ బ్రేక్ చేసి దూసుకుపోతున్నాడు

3dayమెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ హీరోగా నటిస్తోన్న ‘ధృవ’ సినిమాపై ఏస్థాయిలో అంచనాలున్నాయో ప్రత్యేకించి చెప్పక్కర్లేదు.స్టైలిష్ మూవీ డైరెక్టర్ సురేందర్ రెడ్డి తెరకెక్కించిన ఈ సినిమా డిసెంబర్ 9న ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చేందుకు పక్కాగా సిద్ధమైపోయింది.

ధృవ ట్రైలర్ రిలీజ్ అయిన  3 డేస్ లోనే యూట్యూబ్‌లో 3.6  మిలియన్ వ్యూస్, 61 వేల లైక్స్ లతో ఎన్టీఆర్ లేటెస్ట్ మూవీ జనతగ్యారేజ్ హైయెస్ట్ లైక్స్ ని బ్రేక్ చేసాడు.

ధృవ సినిమాలో అరవింద్ స్వామి విలన్‌గా నటించగా రకుల్ ప్రీత్ హీరోయిన్‌గా నటిస్తుంది. ఇక విడుదలకు ముందే ఎంతో ఆసక్తి రేకెత్తిస్తూ రికార్డుల వేట మొదలుపెట్టిన సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద ఎలా నిలబడుతుందో వేచిచూడాలి.

1,793 total views, 1 views today

About siteadmin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

error: Content is protected !!