రామ్ చరణ్ సినిమాకి బయపడుతున్న కోలీవుడ్ స్టార్ హీరో

ram-charan-cinema-kiమెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్,సురేందర్ రెడ్డి దర్శకత్వంలో వస్తున్న సినిమా ధృవ.ఈ సినిమా డిసెంబర్ 9న విడుదల చేయడానికి రెడీ అవుతున్నాడు.రీసెంట్ గా రిలీజ్ అయిన ధృవ ట్రైలర్ యూట్యూబ్‌లో 3.5 మిలియన్ వ్యూస్, 61 వేలకు పైనే లైక్స్ లతో దూసుకుపోతుంది.

ఇప్పుడు ధృవ కి వచ్చిన రెస్పాన్స్ చూసి కోలీవుడ్ స్టార్ హీరో బయపడుతున్నాడు.సింగం సినిమా లతో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న సూర్య మళ్ళీ సింగం3 సినిమా డిసెంబర్ లో విడుదల చేయడానికి రెడీ అయ్యాడు.

డిసెంబర్ 9న రిలీజ్ అవుతున్న ధృవ అల్ రెడీ ట్రైలర్ కి వచ్చిన రెస్పాన్స్ తో ఫస్ట్ డే దుమ్ములేపే కలెక్షన్స సందిస్తుంది.సినిమాకి ఇండస్ట్రీ నుండి కూడా పాజిటివ్ టాక్ రావడం సినిమాకి మారింత ప్లేస్ కానుంది.ధృవ కి హిట్ టాక్ వచ్చింది అంటే సింగం3 సినిమాకి గట్టిపోటీ తప్పదు.

2,279 total views, 1 views today

About siteadmin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

error: Content is protected !!