100 కోట్లు టార్గెట్ తో బాక్స్ ఆఫీస్ పై దండయాత్ర చేస్తున్న రామ్ చరణ్

మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ గత కొన్ని సంవత్సరలగా సూపర్ హిట్ సినిమా కోసం వెయిట్ చేస్తూ వచ్చుడు.ఆ కోరికని ధృవ సినిమాతో దక్కించుకున్నాడు.లాస్ట్ వీక్ విడుదల అయిన ధృవ సినిమాకి అని ఏరియాల నుండి సినిమాకి పాజిటివ్ టాక్ రావడంతో రామ్ చరణ్ ఫుల్ ఖుషీగా ఉన్నాడు.

ప్రపంచవ్యాప్తంగా 9న విడుదల కాగా సూపర్ హిట్ టాక్ తో దూసుకుపోతుంది.ఈ సినిమా వరల్డ్ వైడ్ గా 50 కోట్లు గ్రాస్ కలెక్షన్స్ లతో 100 కోట్లు కలెక్షన్స్ వైపుకి దూసుకుపోతుంది.ప్రస్తుతం రామ్ చరణ్ అమిరికాలో ఉన్న రామ్ చరణ్ తిరిగితెలుగు రాష్ట్రాల్లో అభిమానులు తన కోసం ఎదురుచూస్తున్నరు.

అల్లు ఆరవింద్ నిర్మాతగా గీతా ఆర్ట్స్ ప‌తాకంపై రూపొందిన ఈ సినిమాలో రామ్‌చ‌ర‌ణ్, ర‌కుల్‌ప్రీత్‌సింగ్ జంట‌గా న‌టించిన ఈ సినిమాను అల్లు అర‌వింద్‌, ఎన్వీప్ర‌సాద్ నిర్మించారు. సురేంద‌ర్‌రెడ్డి ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించారు.

 

 

4,429 total views, 1 views today

About siteadmin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

error: Content is protected !!