ప్రత్యేకత ఏముంటుంది అని అంటున్నారు

మెగాస్టార్ చిరంజీవి మెగా రీ ఎంట్రీ మూవీ ఏ ఒరిజినల్ స్టొరీనో తీసుకుని చేయాలి కానీ ఈ రీమేక్ లతో చేస్తే ప్రత్యేకత ఏముంటుంది అంటూ ఇప్పటికీ విమర్శించేవారు ఉన్నారు కానీ ప్రతిష్టాత్మక 150 కి తగిన కథ దొరకనప్పుడు ఆ ప్రతిష్టాతకు భంగం కలిగించే సినిమా చేయడం కన్నా సేఫ్ గా కథని ఎంచుకుని హిట్ కొట్టడం ఎంతో మేలు…మెగాస్టార్ చేస్తుంది కూడా ఇదే.

కాగా అలాంటి కథ కత్తిలో ఉండటం వలనే రీమేక్ చేయాలని అనుకున్న చిరంజీవి వెంటనే విజయ్ కి ఫోన్ చేసి కత్తిని రీమేక్ చేయాలి అనుకుంటున్నాం రీమేక్ రైట్స్ ఇస్తారా అంటే అంతకుమించిన భాగ్యమా అనుకుని విజయ్ రీమేక్ రైట్స్ ఇచ్చారు.

దానికి చిరంజీవి విజయ్ కి ఓపెన్ గానే థాంక్స్ చెప్పగా విజయ్ కూడా మెగాస్టార్ ప్రతిష్టాత్మక 150 సినిమాకు నా సినిమాను రీమేక్ గా ఎంచుకోవడం నా అదృష్టం.. అంటూ వినయంగా సమాదానం ఇచ్చాడట విజయ్…ఇద్దరు సూపర్ కదూ.

464 total views, 1 views today

About siteadmin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

error: Content is protected !!